LRCT e-Library
Welcome to the LRCT e-Library. This digital platform serves as a hub for disseminating information to the public about law reform activities.

LRCT Library Communities
Select a community to browse its collections.
Recent Submissions
Gazeti la Serikali la Tanzania Toleo Na.40
(Mpiga Chapa wa Serikali., 2026-10-02) Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na kuandikishwa Posta kama Gazeti.
Gazeti la Serikali la Tanzania Toleo Na.39
(Mpiga Chapa wa Serikali., 2026-09-25) Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na kuandikishwa Posta kama Gazeti.
Gazeti la Serikali la Tanzania Toleo Na.38
(Mpiga Chapa wa Serikali., 2026-09-18) Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na kuandikishwa Posta kama Gazeti.
Gazeti la Serikali la Tanzania Toleo Na.37
(Mpiga Chapa wa Serikali., 2026-09-11) Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na kuandikishwa Posta kama Gazeti.
Waziri wa Katiba na Sheria Dr. Juma Homera (katikati walioketi) wakiwa katika picha ya pamoja baada ya ufunguzi wa kikao cha mafunzo elekezi kwa Makamishna wapya wa Tume ya Kurekebisha Sheria Tanzania (waliosimama)
(Tume ya Kurekebisha Sheria Tanzania., 2026-09-01) Tume ya Kurekebisha Sheria Tanzania.
Waziri wa Katiba na Sheria Dr. Juma Homera (katikati walioketi) wakiwa katika picha ya pamoja baada ya ufunguzi wa kikao cha mafunzo elekezi kwa Makamishna wapya wa Tume ya Kurekebisha Sheria Tanzania (waliosimama). Wengine walioketi Wa kwanza kulia ni Prof. Ibrahimu Juma akifuatiwa na Naibu Katibu Bi Zainab Chanzi na kushoto ni Mwenyekiti wa Tume hiyo Jaji wa Mahakama ya Rufani Mhe. Winifrida Korosso akifuatiwa na Katibu Mtendaji Bw. George Mandepo wakiwa katika ukumbi wa Mikutano wa Hotel ya Gerwill jiji Dodoma.

